pizza hut wallpapers
คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ
ลำดับ
ชื่อ-สกุล
ตำแหน่ง
e-mail
โทรศัพท์
 
ผู้บริหารคณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ
  รองศาสตราจารย์สุชาดา ทิพย์มนตรี รักษาการแทนคณบดี
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์.ดร.วีระศักดิ์ คงฤทธิ์ รักษาการแทนรองคณบดีฝ่ายบริหารและวิจัย
8870
  อาจารย์ศักดา ขจรบุญ รักษาการแทนรองคณบดีฝ่ายวิชาการและพัฒนานักศึกษา
8702
  ดร.อภิวัฒน์ อายุสุข รักษาการแทนผู้ช่วยคณบดีฝ่ายประกันคุณภาพ
8701
1.สาขาวิชาการจัดการท่องเที่ยวและนันทนาการ
  ดร.วิชชุตา มาชู หัวหน้าสาขาวิชา
8965
  ดร.ชูศักดิ์ ชูศรี อาจารย์
8973
  ดร.ณัฐมน ราชรักษ์ อาจารย์
8969
  ดร.ปิ่นฤทัย คงทอง อาจารย์
8973
  ดร.วิรัตน์ ทองแก้ว อาจารย์
8973
  อาจารย์ปทิดา โมราศิลป์ อาจารย์
2043
  อาจารย์คงศักดิ์ จะวะนะ อาจารย์
2038
2.สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
  ดร.อุไรรัตน์ อดิเทพสถิต หัวหน้าสาขาวิชา
2039
  รองศาสตราจารย์สุชาดา ทิพย์มนตรี อาจารย์
8972
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์.ดร.เสถียร แป้นเหลือ อาจารย์
8701
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชฎาภรณ์ จันทร์อุดม อาจารย์
2033
  อาจารย์ชวาลิน เพ่งบุญ อาจารย์
2026
  อาจารย์อัสมา ทรรศนะมีลาภ อาจารย์
8961
  อาจารย์ปิยนุช แก้วกสิ อาจารย์
2025
  อาจารย์ก่อพงศ์ เกตุแก้ว อาจารย์
2025
  อาจารย์รภัสศักย์ เหตุทอง อาจารย์
-
  อาจารย์ณปภัช ทองวิจิตร อาจารย์
2026
  อาจารย์นพวรรณ เมืองแก้ว อาจารย์
2018
  อาจารย์มนาภรณ์ บ้านเพิง อาจารย์
2026
  อาจารย์ธัชพรรณ เกษรสิทธิ์ อาจารย์
2026
  อาจารย์อธิปัตย์ นิตย์นรา อาจารย์
2026
  อาจารย์สลิลลา หิรัญสาลี สังข์ทอง อาจารย์
2026
  อาจารย์เยาวลักษณ์ วิสุทธิ์สิริ อาจารย์
-
  ดร.พิชัย แก้วบุตร อาจารย์
-
  ดร.ธีรพร เจริญศักดิ์ อาจารย์
-
  ดร.ขรรค์ชัย วงษ์ชนะ อาจารย์
8973
  Ms.Joyce Grace D.Tero อาจารย์
2026
  Mr.Tuna Girgin อาจารย์
-
3.สาขารัฐประศาสนศาสตร์
  ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนภณ ภู่มาลา รักษาการแทนหัวหน้าสาขาวิชา
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ไพศาล บรรจุสุวรรณ์ อาจารย์
8970
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิติ มณีกาญจน์ อาจารย์
2019
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษฎา พรรณราย อาจารย์
2021
  ดร.พิเชตวุฒิ นิลละออ อาจารย์
8976
  ดร.วัฒนา นนทชิต อาจารย์
-
  ดร. กรวิทย์ เกาะกลาง อาจารย์
-
  ดร.ประทุมทิพย์ ทองเจริญ อาจารย์
2021
  อาจารย์ศักดา ขจรบุญ อาจารย์
2021
  ดร.ศิริพร เพ็งจันทร์ อาจารย์
-
  อาจารย์รุ้งทิพย์ แซ่แง่ อาจารย์
-
4.สาขาเศรษฐศาสตร์
  ดร.ณัฐยา ยวงใย รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าสาขาวิชา
8962
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิจิตต์ เชิงทอง อาจารย์
2041
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีระศักดิ์ คงฤทธิ์ อาจารย์
2042
  ดร.ภาสกร ธรรมโชติ อาจารย์
2037
  ดร.อภิวัฒน์ อายุสุข อาจารย์
-
  ดร.อารีรัตน์ ทศดี อาจารย์
2023
  ดร.รพี พงษ์พานิช อาจารย์
2023
5.สาขาวิชาการจัดการ
  ดร.สิริภัทร์ โชติช่วง รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าสาขาวิชา
8966
5.1 หลักสูตรพัฒนาธุรกิจ
  ดร.สิริภัทร์ โชติช่วง ประธานหลักสูตร
8966
  อาจารย์นงค์รัตน์ แสนสมพร อาจารย์
8963
  อาจารย์จิรยุทธ์ จันทนพันธ์ อาจารย์
2036
  อาจารย์ปิยาภรณ์ ปิยะวาณิชเสถียร อาจารย์
-
  ดร.ระพีพันธ์ เผ่าชู อาจารย์
-
  ดร.ชมพูนุท ด้วงจันทร์ อาจารย์
-
  อาจารย์สุรินทร์ ชุมแก้ว อาจารย์(ลาศึกษาต่อ)
-
5.2 หลักสูตรธุรกิจเทคโนโลยีสารสนเทศ
  ดร.ภัทราพร วรินทรเวช ประธานหลักสูตร
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อภิรดา ธาดาเดช อาจารย์
-
  ดร.สุภาภรณ์ ชัยอารยะเลิศ อาจารย์
-
5.3 หลักสูตรบัญชี
  ดร.บุญฑริกา ใจกระจ่าง ประธานหลักสูตร
2035
  อาจารย์สมนึก เลิศแก้ว อาจารย์
-
  ดร.สุภาวดี สุทธิรักษ์ อาจารย์
-
  อาจารย์ดวงใจ ตันติวัตรกุล อาจารย์
-
5.4 หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต
  ดร.นนทิภัค เพียรโรจน์ ประธานหลักสูตร
8960
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกษราภรณ์ สุตตาพงค์ อาจารย์
8968
  ดร.ยุวดี ลีเบ็น อาจารย์
-
  ดร.ฬุลิยา ธีระธัญศิริกุล อาจารย์
8964
เจ้าหน้าที่
  นางปราณี สุวรรณนิตย์ รักษาการหัวหน้าสำนักงานบริหารงานประจำคณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ
8874
  นายธวัชชัย ทองธรรมชาติ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ (ผู้ประสานงานด้านบริการวิชาการ)
8876
  นายเอกชัย แทนสุวรรณ นักวิชาการอุดมศึกษา (ผู้ประสานงานด้านการเรียนการสอน)
8875
  นางสาวจารุวรรณ จันทวงศ์ นักวิชาการอุดมศึกษา (ผู้ประสานงานด้านประกันคุณภาพ)
8879
  นางสาวนวรัตน เต่งศิริธรรม นักวิชาการอุดมศึกษา (ผู้ประสานงานด้านหลักสูตร)
8877
  นางสาวจินตนา มีนา นักวิชาการเงินและบัญชี
8877
  นางสาวยชญ์ชวัล กีรติวานิชย์ ผู้ปฏิบัติงานบริหาร(พัสดุ)
8876
  นายบริชัย รักษาชุม นักวิชาการอุดมศึกษา(ผู้ประสานงานบัณฑิตศึกษา)
8878
  นางสาววัลลภา ภู่วานิชย์ ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
8879